Íslandsmeistarar 2002.

1. Alda Úlfarsdóttir Íslandsmeistari félagsliða 15-22 ára innanhúss

2. .Anna Margrét Ólafsdóttir Íslandsmeistari félagsliða 15-22 ára innanhúss

3.Arnar Már Þórisson Íslandsmeistari félagsliða 15-22 ára

Kringlukast sveina

Spjótkast sveina

Íslandsmeistari félagsliða í karla og kvennaflokki

4. Arnfinnur Finnbjörnsson Íslandsmeistari félagsliða í karla og kvennaflokki

5. Árni Már Jónsson Íslandsmeistari félagsliða innanhúss

Íslandsmeistari félagsliða í karla og kvennaflokki

6. Ásgeir Örn Hallgrímsson Íslandsmeistari félagsliða í drengjaflokki

Íslandsmeistari félagsliða 15-22 ára

7. Bergur I Pétursson Kúluvarp drengja, innanhúss

Íslandsmeistari félagsliða 15-22 ára, innanhúss

Íslandsmeistari félagsliða í drengjaflokki, innanhúss

Íslandsmeistari félagsliða innanhúss

Íslandsmeistari félagsliða í drengjaflokki

Íslandsmeistari félagsliða 15-22 ára

Kúluvarp drengja

Spjótkast drengja

Sleggjukast drengja Íslandsmeistari félagsliða í karla og kvennaflokki

8. Birna Björnsdóttir 3X800 m boðhlaup kvenna

Íslandsmeistari félagsliða í karla og kvennaflokki

9. Bjarni Þór Traustason Íslandsmeistari félagsliða innanhúss

Íslandsmeistari félagsliða í karla og kvennaflokki

4×400 m boðhlaup karla

Hástökk

200 m hlaup

10. Björgvin Víkingsson Íslandsmeistari félagsliða 15-22 ára innanhúss

Íslandmeistari félagsliða innanhúss

800 m hlaup karla innanhúss

Íslandsmeistari félagsliða í unglingaflokki

Íslandsmeistari félagsliða 15-22 ára

4×100 m boðhlaup unglinga

4×400 m boðhlaup unglinga

Íslandsmeistari félagsliða í karla og kvennaflokki

400 m hlaup karlar

400 m grindarhlaup karlar

11. Björn Rúnar Egilsson Íslandsmeistari félagsliða 15-22 ára

12.Björn Þór Guðmundsson Íslandsmeistari félagsliða innanhúss

13. Björn Traustason Íslandsmeistari félagsliða innanhúss

14. Daði Garðarsson Íslandsmeistari félagsliða í karla og kvennaflokki

15. Daði Rúnar Jónsson Íslandsmeistari félagsliða innanhúss

Íslandsmeistari félagsliða í unglingaflokki

Íslandsmeistari félagsliða 15-22 ára

4×400 m boðhlaup unglinga

Íslandsmeistari félagsliða í karla og kvennaflokki

16. Daníel Smári Guðmundsson Íslandsmeistari félagsliða í karla og kvennaflokki

17. Eggert Bogason Íslandsmeistari félagsliða í karla og kvennaflokki

18. Emma Ania Íslandsmeistari félagsliða í karla og kvennaflokki

19. Eva Sonja Schiöth Íslandsmeistari félagsliða í karla og kvennaflokki

20. Eydís Ýr Rosenkjær Íslandsmeistari félagsliða 15-22 ára

21. Eygerður I. Hafþórsdóttir Íslandsmeistari félagsliða innanhúss

800 m hlaup unglinga

800 m hlaup stúlkna

Íslandsmeistari félagsliða 15-22 ára

4×400 m boðhlaup unglinga

3×800 m boðhlaup kvenna

Íslandsmeistari félagsliða í karla og kvennaflokki

1500 m hlaup kvenna

800 m hlaup kvenna

4×400 m boðhlaup kvenna

22. Fannar Gíslason Íslandsmeistari félagsliða 15-22 ára, innanhúss

Íslandsmeistari félagsliða í drengjaflokki, innanhúss

Langstökk án atr. drengja, innanhúss

Þrístö