Yngri krakkarnir í FH kepptu í nokkrum greinum og stóðu sig alveg frábærlega vel
og hérna eru úrslitin

11-12 ára strákar
60 m hlaup
Pálmar Gíslason FH 9.57
Einar Orri/Örn FH 9.58
Gísli Björnsson FH 10.25
Arnar Ingólfsson FH 10.01

Kúluvarp
Pálmar Gíslason FH 8.33
Einar Orri FH 8.14
Gísli Björnsson FH 7.37
Arnar Ingólfsson FH 6.94

9 – 10 ára hnokkar
60 m hlaup
Adam Freysson FH 9.28
Unnar Smári Guðnason FH 10.78
Ómar Örn Gunnlaugsson FH 11.02
Arnar Ingi Guðnason FH 11.12
Lárus Geir Árelíusson FH 11.54
Kristján Pétur Þórarinsson FH 12.20
Hjörvar Þór Ólafsson FH 12.59
Stefán Tómas Þórarinsson FH 13.34

Boltakast
Adam Freysson FH 38.97
Kristján Pétur Þórarinsson FH 29.87
Stefán Tómas Þórarinsson FH 27.71
Hjörvar Þór Ólafsson FH 23.56
Arnar Ingi Guðnason FH 22.76
Ómar Örn Gunnlaugsson FH 22.55

8 ára og yngri hnokkar
60 m hlaup
Sólon Guðmundsson FH 11.74
Óskar Fannar Vilmundsson FH 12.63
Arnar Helgi Magnússon FH 12.68
Ingþór Ingason FH 12.89
Óli Jarl Gíslason FH 13.12
Jóel Darri Ólafsson FH 13.13
Halldór Snær Jónasson FH 13.14
Flosi Hrannar Ákason FH 13.53
Örvar Eggertsson FH 13.64
Þórarinn Þórarinsson FH 13.64
Kári Þór Birgisson FH 13.69
Hafþór Ingi Ingimarsson FH 14.14
Júlian Elí Steingrímsson FH 14.56
Nói Freyr Jónsson FH 14.87
Benedikt Herbertsson FH 15.38

Boltakast
Arnar Helgi Magnússon FH 25.44
Jóel Darri Ólafsson FH 23.06
Sólon Guðmundsson FH 22.23
Óli Jarl Gíslason FH 21.04
Þórarinn Þórarinsson FH 18.80
Benedikt Herbertsson FH 18.40
Örvar Eggertsson FH 17.30
Halldór Snær Jónasson FH 16.70
Hafþór Ingi Ingimarsson FH 14.57
Óskar Fannar Vilmundsson FH 14.35
Júlian Elí Steingrímsson FH 14.04
Ingþór Ingason FH 13.18
Kári Þór Birgisson FH 9.89
Nói Freyr Jónsson FH 8.35

12 ára stelpur
60 m hlaup
Heiður Ósk Eggersdóttir FH 9.04
Sæunn Anna FH 9.67
Þórdís Hrönn FH 10.15
Bjarkey FH 10.39
Kristín Þóra FH 11.39

Kúluvarp
Bjarkey FH 7.42
Heiður Ósk Eggersdóttir FH 6.99
Sæunn Anna FH 5.82
Kristín Þóra FH 5.72
Þórdís Hrönn FH 4.58

9 – 10 ára hnátur
60 m hlaup
Steinunn Arna Atladóttir FH 9.79
Helga Rut Steinsdóttir FH 10.62
Oddný Huld Halldórsdóttir FH 11.34
Hekla Lydía Gísladóttir FH 12.18
Valgerður Sif Ásgeirsdóttir FH 12.38
Kolfinna Álfdís Traustadóttir FH 13.68
Þorgerður Brá Traustadóttir FH 14.16

Boltakast
Hekla Lydía Gísladóttir FH 24.98
Steinunn Arna Atladóttir FH 21.28
Oddný Huld Halldórsdóttir FH 18.37
Kolfinna Álfdís Traustadóttir FH 13.98
Valgerður Sif Ásgeirsdóttir FH 13.64
Þorgerður Brá Traustadóttir FH 11.36
Helga Rut Steinsdóttir FH 8.92

8 ára og yngri hnátur
60 m hlaup
Erla Guðbjörg Hallgrímsdóttir FH 12.51
Ísól Sigurðardóttir FH 13.09
Hjördís Ýr Atladóttir FH 13.55
Margrét Ósk Randversdóttir FH 13.61
Katrín Eva Pálmadóttir FH 13.99
Hjördís Rósa Guðmundsdóttir FH 14.37
Elín Birta Bergsdóttir FH 14.39
Ásdís Inga Magnúsdóttir FH 14.94
Þórdís Eva Steinsdóttir FH 16.14
Hildur Hafdís FH 16.16
Sigrún Birna FH 31.30/(datt)

Boltakast
Katrín Eva Pálmadóttir FH 14.07
Ísól Sigurðardóttir FH 13.06
Hjördís Ýr Atladóttir FH 10.38
Elín Birta Bergsdóttir FH 9.81
Hjördís Rósa Guðmundsdóttir FH 9.20
Margrét Ósk Randversdóttir FH 8.40
Erla Guðbjörg Hallgrímsdóttir FH 7.59
Ásdís Inga Magnúsdóttir FH 6.20
Þórdís Eva Steinsdóttir FH 5.80
Sigrún Birna FH 5.53