Leikskrá
Bikarkeppni FRÍ – 2004 – 1. deild

Hafnarfjörður
6. og 7. ágúst 2004.
TÍMASEÐILL

Föstudagurinn 6. ágúst

16.30 Tæknifundur í Kaplakrika
18:15 Bikarkeppni sett.

18:30 400 m grindahlaup kvenna, þrístökk kvenna, kúluvarp karla,
stangarstökk karla og spjótkast kvenna
18:40 400 m grindahlaup karla
18:50 100 m hlaup karla
18:55 100 m hlaup kvenna
19:05 3000 m hindrunarhlaup karla
19:10 Hástökk kvenna.
19:20 400 m hlaup karla
19:25 400m hlaup kvenna
19:30 Spjótkast karla, kúluvarp kvenna og langstökk karla
19:35 1500 m hlaup karla
19:45 1500 m hlaup kvenna
20:10 4×100 m boðhlaup karla
20:20 4×100 m boðhlaup kvenna

Laugardagurinn 7. ágúst
14:00 Sleggjukast kvenna
14:50 Sleggjukast karla
15:40 100 m grindahlaup kvenna, stangarstökk kvenna, þrístökk karla,
15:50 110 m grindahlaup karla, kringlukast karlar
16:00 800 m hlaup kvenna
16:05 800 m hlaup karla
16:10 Hástökk karla
16:15 200 m hlaup kvenna
16:20 200 m hlaup karla
16:25 3000 m hlaup kvenna
16:40 Langstökk kvenna
16:45 5000 m hlaup karla, kringlukast kvenna
17:25 1000 m boðhlaup karla
17:35 1000 m boðhlaup kvenna

17:50 Bikarmeistarar krýndir

KEPPENDUR

BBLIK, Ungmennafélagið Breiðablik
1 Aðalheiður María Vigfúsdóttir, 1982
2 Anna Jónsdóttir, 1985
3 Árný Heiða Helgadóttir, 1987
4 Greta Mjöll Samúelsdóttir, 1987
5 Herdís Helga Arnalds, 1988
6 Linda Björk Lárusdóttir, 1986
7 Sigríður Ósk Hannesdóttir, 1987
8 Sigurbjörg Ólafsdóttir, 1986
9 Sunneva Ósk Hannesdóttir, 1987
10 Tinna Karen Árnadóttir, 1984
11 Þórunn Erlingsdóttir, 1981
12 Unnur Arna Eiríksdóttir, 1984
13 Vala R Flosadóttir, 1978
14 Andri Karlsson, 1980
15 Arnór Jónsson, 1987
16 Bergur Hallgrímsson, 1983
17 Birgir Örn Strange, 1988
18 Bjarki Páll Eysteinsson, 1986
19 Fannar Guðmundsson, 1987
20 Jón Arnar Magnússon, 1969
21 Jón Bjarni Bragason, 1971
22 Kári Logason, 1988
23 Kristján Gissurarson, 1953
24 Magnús Aron Hallgrímsson, 1976
25 Magnús Björnsson, 1969
26 Magnús Valgeir Gíslason, 1986
27 Ólafur Margeirsson, 1984
28 Rafn Árnason, 1980
29 Róbert Freyr Michelsen, 1984
30 Sigurður Gunnarsson, 1982
31 Stefán Guðmundsson, 1986
32 Stefán Ragnar Jónsson, 1977
33 Steinar Þór Bachmann, 1988
34 Sölvi Guðmundsson, 1988
Fyrirliði kvenna:Sigurbjörg Ólafsdóttir
Fyrirliði karla: Magnús Aron Hallgrímsson

Aðalþjálfari: Egill Eiðsson
Aðstoðarþjálfari: Jón Sævar Þórðarson
Liðsstjórar: Hannes Strange
Magnús Jakobsson
FH, Fimleikafélag Hafnarfjarðar
35 Ásthildur Erlingsdóttir, 1989
36 Birna Björnsdóttir, 1973
37 Emma Ania, 1978
38 Eva Hrönn Árelíusdóttir, 1989
39 Eygerður Inga Hafþórsdóttir, 1983
40 Hilda Guðný Svavarsdóttir, 1982
41 Iðunn Arnardóttir, 1989
42 Íris Svavarsdóttir, 1984
43 Kristbjörg Helga Ingvarsdóttir, 1985
44 Kristrún Helga Kristþórsdóttir, 1989
45 María Kristbjörg Lúðvíksdóttir, 1983
46 Ragnheiður Anna Þórsdóttir, 1989
47 Rakel Tryggvadóttir, 1977
48 Sara Úlfarsdóttir, 1991
49 Sigrún Fjeldsted Sveinsdóttir, 1984
50 Sigurbjörg Þorsteinsdóttir, 1984
51 Silja Úlfarsdóttir, 1981
52 Súsanna Helgadóttir, 1969
53 Unnur Sigurðardóttir, 1965, fyrirliði
54 Arnar Már Þórisson, 1986
55 Bergur Ingi Pétursson, 1985
56 Bjarni Þór Traustason, 1974, fyrirliði
57 Björgvin Víkingsson, 1983
58 Björn Margeirsson, 1979
59 Björn Traustason, 1971
60 Daði Rúnar Jóns