Íslandsmeistarar 2005.
1. Adam Freysson Víðavangshlaup Íslands, sveitakeppni 12 ára og yngri
2.Alexandra Mjöll Guðbergsdóttir Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára
Íslandsmeistarar félagsliða 13 ára telpur
3.Andri Björn Birgisson Íslandsmeistari félagsliða í karla- og kvennaflokki
4.Armas Nökkvi Salsola Víðavangshlaup Íslands, sveitakeppni 12 ára og yngri
5.Arna Rún Gústafsdóttir Íslandsmeistari félagsliða í karla- og kvennaflokki
Spjótkast stúlkur, Kúluvarp stúlkur
6.Arnar Ingólfsson Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára innanhúss
Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára, Víðavangshlaup Íslands, sveitakeppni 12 ára og yngri
7.Arnar Már Þórisson Íslandsmeistari félagsliða í karla- og kvennaflokki
Íslandsmeistari félagsliða unglinga 19-22 ára
8.Árni Björn Höskuldsson Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ár innanhúss
Íslandsmeistarar félagsliða 13 ára piltar, innanhúss, Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára
Íslandsmeistarar félagsliða 13 ára piltar, 4×100 m boðhlaup piltar 13 ára
9.Árni Richard Árnason Íslandsmeistarari félagsliða í karla- og kvennaflokki
4×800 m boðhlaup karlar
10.Ásgeir Bjarnason Íslandsmeistari félagsliða unglinga 19-22 ára, innanhúss
Íslandsmeistari félagsliða í karla- og kvennaflokki,Íslandsmeistari félagsliða unglinga 19-22 ára
11.Ásthildur Erlingsdóttir Íslandsmeistari félagsliða í karla- og kvennaflokki
12.Benedikt Hjartarsson Íslandsmeistari félagsliða í öldungaflokki
Lóðkast 45-49 ára, Spjótkast 45-49 ára, 800 m hlaup 45-49 ára
13.Bergur Ingi Pétursson Íslandsmeistari félagsliða í karla- og kvennaflokki
Sleggjukast karlar, Íslandsmeistari félagsliða unglinga 19-22 ára, Sleggjukast unglinga 19-22 ára, Kúluvarp unglinga 19-22 ára,Kringlukast unglinga 19-22 ára,
14.Birna Björnsdóttir Íslandsmeistari félagsliða í karla- og kvennaflokki
3×800 m boðhlaup konur, 800 m hlaup konur, 4×400 m boðhlaup konur
15.Birna Berg Haraldsdóttir Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára,
6.Bjarkey Heiðarsdóttir Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára innanhúss
Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára, Íslandsmeistarar félagsliða 13 ára telpur
17.Bjarki Benediktsson Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára innanhúss
Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára
18.Bjarki Már Benediktsson Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára
19.Björgvin Víkingsson Íslandsmeistari félagsliða í karla- og kvennaflokki
4×800 m boðhlaup karlar, 400 m grindahlaup karlar,4×400 m boðhlaup karlar,
Íslandsmeistari félagsliða unglinga 19-22 ára, 400 m grindahlaup unglinga 19-22 ára
800 m hlaup unglinga 19-22 ára, 110 m grindahlaup unglinga 19-22 ára
20.Björn Margeirsson Íslandsmeistari félagsliða í karla- og kvennaflokki
4×800 m boðhlaup karlar, 800 m hlaup karlar, 4×400 m boðhlaup karlar
21. Bogi Eggertsson Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára innanhúss
Íslandsmeistari félagsliða 14 ára piltar, innanhúss,Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára
Íslandsmeistarar félagsliða 14 ára piltar, 4×100 m boðhlaup piltar 14 ára
Spjótkast 14 ára piltar
22.Claus H. Magnússon Íslandsmeistari félagsliða í öldungaflokki
23.Daníel Smári Guðmundsson Íslandsmeistari félagsliða í karla- og kvennaflokki
Víðavangshlaup Íslands 40 ára og eldri
24.Davíð Sigurðsson Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára innanhúss
Íslandsmeistarar félagsliða 13 ára piltar,innanhúss,Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára
Íslandsmeistarar félagsliða 13 ára piltar
25.Davíð Viðarsson Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára innanhúss
Íslandsmeistarar félagsliða 13 ára piltar,innanhúss, Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára
Íslandsmeistarar félagsliða 13 ára piltar
26.Dóra Hlín Loftsdóttir Íslandsmeistari félagsliða 12-14 ára innanhúss
60 m 13 ára telpur,