Heid gerdi fyrsta mark sitt a 10 min, en Siggi atti storleik og tok m.a. 2 viti a fyrstu 10 min. Sidan var stadan ordin 9-2 og 17-7 .  I stodunni 18-8 foru HEIDarar ad taka 2 ur umferd og ridladist leikur okkar manna adeins og stadan breyttist i 18-13, og 10 min til leiksloka og hinir heldu ad their aettu sjens.  En tha hrukku okkar menn i girinn og gryttu inn 4-5 til baka og HEID gafst upp.  Vid verdum ad hrosa strakunum fyrir frabaeran leik og allir voru tilbunir i thetta verkefni. Nu haf okkar menn sifrad bada sina leiki og komnir i 8 lida urslit.
Haegt er ad fylhast med a http://blog.central.is/fh_partille
Thar verda uppfaerdar frettir nanar

En nyr leikur i dag og ny askorun.  

Kvedjur fra Svia-riki

OG DORI  !!!!!!! til hamingju med daginn. I gaer 15 ara patti, i dag 16 ara unglingur