2.fl karla fæddir 1991-93
Mánudagur kl 21.00-22.00
Þriðjudagur kl 20.45-22.00
Fimmtudagur kl 21.00-22.00
Föstudagur kl 18.30-19.30
Hálfdán Þórðarson S: 664-5656

3.fl karla fæddir 1994-95
Þriðjudagur kl 20.30-22.00
Miðvikudagur kl 21.00-22.00
Föstudagur kl 19.30-21.00
Sunnudagur kl 17-18.30
Þjálfarar Guðjón Árnason s: 824-4500, Árni Stefán Guðjónsson s: 824-8899

3.fl kvenna fæddar 1993-95
Þriðjudagur kl 19.30-20.45
Miðvikudagur kl 20.00-21.00
Fimmtudagur kl 19.30-20.45
Laugardagur kl 12.00-13.00
Þjálfarar Jón Gunnlaugur Viggósson s: 697-7892, Gunnur Sveinsdóttir s: 863-0528

4.fl karla fæddir 1996-97
Mánudagur kl 20.00-21.00
Þriðjudagur kl 16.00-17.00
Fimmtudagur kl 20.45-22.00
Laugardagur kl 11.00-13.00 Strandgata
Þjálfarar Hörður Bjarnason s: 898-2601, Guðmundur Pedersen s:660-5255

4.fl kvenna fæddar 1996-97
Mánudagur kl 18.00-19.00 Víðistaðaskóli
Þriðjudagur kl 16.00-17.00
Miðvikudagur kl 16:00-17.00 þrek/lyftingar
Fimmtudagur kl 16.00-17.00
Sunnudagur kl 13.00-14.00
Þjálfari Logi Geirsson S: 847-4999

5.fl karla fæddir 1998-99
Mánudagur kl 16.30-17.30
Miðvikudagur kl 20.00-21.00
Fimmtudagur kl 19.30-21.00
Sunnudagur kl 16.00-17.00
Þjálfari Sveinbjörn Sigurðsson S: 868-8532

5.fl kvenna fæddar 1998-99
Þriðjudagur kl 19.30-20.30
Miðvikudagur kl 16.00-17.00 Víðistaðaskóli
Föstudagur kl 15.00-16.00
Laugardagur kl 13.00-14.00
Þjálfari Hafdís Kristínardóttir S: 823-1977

6.fl karla fæddir 2000-01
Mánudagur kl 15.30-16.30 2000 árg
Miðvikudagur 15.30-16.30 2000 árg
Miðvikudagur 16.30-17.30 2001 árg
Fimtudagur kl 17.00-18.00 2001 árg
Föstudagur kl 15.00-16.00 2000 árg
Föstudagur kl 16.00-17.00 2001 árg
Þjálfarar Arnór Jón Sigurðsson S.824-8686, Daníel Freyr Andrésson S:690-7241

6.fl kvenna fæddar 2000-01
Mánudagur kl 17.00-18.00 Björk
Miðvikudagur kl 17.00-18.00 Víðstaðaskóla
Föstudagur kl 17.00-18.00 Kaplakriki
Þjálfari Hrönn Árnadóttir S: 895-7412

7.fl karla fæddir 2002-2003
Mánudagur kl 16.00-17.00 Víðistaðaskóli
Þriðjudagur kl 16.00-17.00 Setbergsskóli
Fimmtudagur kl 16.00-17.00 Kaplakriki
Hilmir Lundevik S: 822-1160

7.fl kvenna fæddar 2002-2003
Þriðjudagur kl 17.00-18.00 Setbergsskóli
Föstudagur kl 16.00-17.00 Kaplakriki
Laugardagur kl 11.00-12.00 Setbergsskóli
Þjálfari Ásgeir Gunnarsson S: 697-5772

8.fl karla og kvenna fædd 2004-06
Mánudagur kl 17.00-18.00 Víðistaðaskóla
Fimmtudagur kl 17.00-18.00 Kaplakriki
Þjálfarar Logi Geirsson og Ásgeir Gunnarsson S: 697-5772