Æfingatafla knattspyrnudeildar FH veturinn 2017-2018

 

ATH. æfingar geta breyst, mikilvægt að fylgjast með facebook síðum.
Hver æfing er í klukkutíma. Þjálfarar flokksins munu skipta hópnum niður á æfingar ef það stendur að æfingin sé í tvo klukkutíma, það sama á við um A og B hóp.
Allar upplýsingar um það má finna á facebook síðum flokkanna.

Ef eitthvað er óljóst vinsamlegast hafið samband við yfirþjálfara á netfangið arni@fh.is

 

Æfingar hefjast mánudaginn 18.september!

 

8.flokkur karla – (2012-2013)

Þriðjudagur: 17:00 – 18:00 – Dvergurinn (fæddir 2012)

Sunnudagur: 12:30 – 13:30 – Dvergurinn (fæddir 2012)

Sunnudagur 13:30 – 14:30 – Dvergurinn (fæddir 2013)

 

8.flokkur kvenna – (2012-2013)

Miðvikudagur: 17:00 – 18:00 – Dvergurinn (fæddar 2012)
Laugardagur: 11:30 – 12:30 – Dvergurinn (allar saman)


 

7.flokkur karla – (2010-2011)

Mánudagur: 15:00 – 16:00 – Dvergurinn (1.bekkur úr Setbergsskóla, Lækjarskóla, Áslandsskóla, Öldutúnsskóla, Hvaleyrarskóla og Hraunvallarskóla.)

Þriðjudagur: 15:00 – 16:00 – Risinn og Dvergurinn (2.bekkur úr öllum skólum. 1,bekkur úr Víðistaðaskóla, Engidalsskóla og Hjalla)

Fimmtudagur: 15:00 – 16:00 – Risinn og Dvergurinn (2.bekkur úr öllum skólum. 1,bekkur úr Víðistaðaskóla, Engidalsskóla og Hjalla)

Föstudagur: 15:00 – 16:00 – Dvergurinn (1.bekkur úr Setbergsskóla, Lækjarskóla, Áslandsskóla, Öldutúnsskóla, Hvaleyrarskóla og Hraunvallarskóla.)

Sunnudagur: 11:30 – 12:30 – Risinn og Dvergurinn (allir saman)

 

7.flokkur kvenna – (2010-2011)

Mánudagur: 15:00 – 16:00 – Risinn
Föstudagur: 15:00 – 16:00 – Risinn
Laugardagur: 10:30 – 11:30 – Dvergurinn

6.flokkur karla – (2008-2009)

Þriðjudagur: 16:00 – 17:00Risinn og Dvergurinn (eldra ár 2008)

Þriðjudagur: 17:00-18:00 – Risinn (yngra ár 2009)

Fimmtudagur: 16:00 – 17:00 – Risinn og Dvergurinn (eldra ár 2008 + Lækjarskóli og Setbergsskóli drengir fæddir 2009)

Fimmtudagur: 17:00 – 18:00 – Dvergurinn (yngra ár 2009)

Sunnudagur: 10:30 – 11:30 – Risinn og Dvergurinn

 

6.flokkur kvenna – (2008-2009)

Mánudagur: 16:00 – 17:00 – Risinn

Föstudagur: 16:00 – 17:00 – Risinn og Dvergurinn

Laugardagur : 09:30 – 10:30 – Dvergurinn

 

5.flokkur karla – (2006-2007)

 

Mánudagur: 17.00-18:00 – Dvergurinn – yngra ár

Mánudagur: 18:00 – 19:00  – Risinn  – eldra ár

Miðvikudagur 15:00 – 16:00  -RIsinn og Dvergurinn

Föstudagur: 17:00 – 18:00 – Risinn og Dvergurginn

Sunnudagur: 09:30 – 10:30  – Risinn og Dvergurinn

 

5.flokkur kvenna – (2006-2007)

 

Þriðjudagur: 18:00 – 19:00 – Risinn og Dvergurinn

Miðvikudagur: 16:00 – 17:00 – Risinn og Dvergurinn

Fimmtudagur: 18:00 – 19:00 – Dvergurinn – yngra ár
Fimmtudagur : 19:00 – 20:00 – Dverguinn – eldra ár
Laugardagur: 14:30 – 15:30 – Risinn og Dvergurinn

 

4.flokkur karla – (2004-2005)
Miðvikudagur: 19:00 – 20:00 – Risinn og Dvergurinn

Fimmtudagur: 20:00 – 21:00 – ÍR-völlur
Föstudagur: 18:00 – 19:00 – Risinn og Dvergurinn
Sunnudagur: 15:30 – 16:30 – Risinn og Dvergurinn

 

4.flokkur kvenna – (2004-2005)

Mánudagur: 18:00 – 19:00 – Dvergurinn – yngra ár

Mánudagur: 19:00 -20:00 – Dvergurinn – eldra ár

Þriðjudagur: 20:00 – 21:00 – ÍR-völlur
Miðvikudagur: 18:00 – 19:00 – Risinn og Dvergurinn

Laugardagur: 15:30 – 16:30 – Risinn og Dvergurinn

 

3.flokkur karla – (2002-2003)

A-hópur

Mánudagur: 21:00 – 22:00 – Risinn

Miðvikudagur: 17:00 – 18:00 – Risinn

Föstudagur: 18:30 – 19:30 – ÍR-völlur

Laugardagur: 13:30 – 14:30

 

B-hópur

Mánudagur: 20:00 – 21:00 – Risinn

Fimmtudagur: 21:00 – 22:00 -ÍR-völlur

Föstudagur: 19:00 – 20:00 – Risinn

Sunnudagur: 13:30 – 14:30- Risinn

 

3.flokkur kvenna – (2002-2003)

Mánudagur: 20:00 – 21:00 – ÍR-völlur
Þriðjudagur: 20:00 – 21:00 – Risinn
Fimmtudagur: 21:00 – 22:00 – Risinn
Sunnudagur: 14:30 -15:30 – Risinn

 

2.flokkur karla – (1999-2001)

A-hópur

Mánudagur: 19:00 – 20:00 – Risinn
Þriðjudagur: 21:00 – 22:00 – ÍR-völlur
MIðvikudagur: 20:00 – 21:00 – Risinn
Laugardagur: 12:30: – 13:30 – Risinn

 

Bhópur

MIðvikudagur: 21:00 – 22:00  – Risinn
Fimmtudagur: 21:00 – 22:00 – ÍR-völlur
Föstudagur: 20:00 – 21:00 – Risinn
Sunnudagur: 12:30 -13:30 – Risinn

 

2.flokkur kvenna  – (1999-2001)

Mánudagur: 21:00 – 22:00 – ÍR-völlur
Þriðjudagur: 21:00 – 22:00 – Risinn
Fimmtudagur: 20:00 – 21:00 – Risinn
Sunnudagur: 14:30 – 15:30 – Dvergurinn