ÆFINGATÖFLUR

YNGRI FLOKKA 2017-18 (FRÁ 28/8)

ALLAR ÆFINGAR ERU Í KAPLAKRIKA

 

  1. flokkur karla fæddir 2010-12

 

Þriðjudagar kl. 16:00-17:00

Fimmtudagar kl. 16:00-17:00

 

Þjálfari: Ásgeir Gunnarsson

 

  1. flokkur kvenna fæddar 2010-12

 

Mánudagar kl. 17:00-18:00

Miðvikudagar kl. 17:00-18:00

 

Þjálfari: Þórunn Júlía Jörgensdóttir

 

  1. flokkur karla fæddir 2008-09

 

Mánudagar kl. 16:00-17:00

Miðvikudagar kl. 17:00-18:00

Föstudagar kl. 16:00-17:00

 

Þjálfari: Sigursteinn Arndal

 

  1. flokkur kvenna fæddar 2008-09

 

Þriðjudagar kl. 17:00-18:00

Miðvikudagar kl. 17:00-18:00

Föstudagar kl. 17:00-18:00

 

Þjálfarar: Örn Ólafsson og Margrét Egilsdóttir

 

  1. flokkur karla fæddir 2006-07

 

Þriðjudagar kl. 16:00-17:00

Miðvikudagar kl. 16:00-17:00

Föstudagar kl. 16:00-17:00

 

Þjálfarar: Örn Ólafsson og Margrét Egilsdóttir

 

  1. flokkur kvenna fæddar 2006-07

 

Mánudagar kl. 16:00-17:00

Miðvikudagar kl. 15:00-16:00

Fimmtudagar kl. 15:00-16:00

 

Þjálfari: Fanney Þóra Þórsdóttir

 

  1. flokkur karla fæddir 2004-05

 

Þriðjudagar kl. 19:30-20:30

Miðvikudagar kl. 16:00-17:00

Föstudagar kl. 15:00-16:00

Sunnudagar kl. 14:30-15:30

 

Þjálfari: Ómar Friðriksson

 

  1. flokkur kvenna fæddar 2004-05

 

Mánudagur kl. 17:00-18:00

Miðvikudagar kl. 19:30-20:30

Fimmtudagar kl. 17:00-18:00

Sunnudagar kl. 11:00-12:00

 

Þjálfari: Stefán Tómas Þórarinsson

 

  1. flokkur karla fæddir 2002-03

 

Mánudagar kl. 19:30-20:30

Fimmtudagar kl. 16:00-17:00

Föstudagar kl. 15:00-16:00

Sunnudagar kl. 12:00-13:00

 

Þjálfari: Sigurgeir Árni Ægisson

 

  1. flokkur kvenna fæddar 2002-03

 

Mánudagar kl. 19:30-20:30

Þriðjudagar kl. 17:00-18:00

Fimmtudagar kl. 17:00-18:00

Sunnudagar kl. 12:00-13:00

 

Þjálfari: Stefán Tómas Þórarinsson

 

  1. flokkur karla fæddir 1999-01

 

Mánudagar kl. 20:30-22:00

Miðvikudagar kl. 19:30-21:00

Föstudagar kl. 18:30-20:00

Sunnudagar kl. 14:30-16:00

 

Þjálfari: Guðjón Árnason

 

  1. flokkur kvenna fæddar 1999-01

 

Þriðjudagar kl. 20:30-22:00

Fimmtudagar kl. 19:30-21:00

Föstudagar kl. 19:30-21:00

Sunnudagar kl. 13:00-14:30

 

Þjálfarar: Roland Eradze og Guðmundur Pedersen

____________________

Nánari upplýsingar: sigurgeirarni@fh.is