YNGRI FLOKKA 2016-17 (FRÁ 29/8)

ALLAR ÆFINGAR ERU Í KAPLAKRIKA, NEMA ANNAÐ SÉ TEKIÐ FRAM.

8. flokkur karla fæddir 2009-11

Mánudagur kl. 17:00-18:00

Föstudagur kl. 16:00-17:00

Þjálfari: Sigursteinn Arndal – 669-9360

 

8. flokkur kvenna fæddar 2009-11

Mánudagur kl. 17:00-18.00  Setbergsskóli

Föstudagur kl. 17:00-18:00   Setbergskóli

Þjálfari: Tinna Karen Victorsdóttir 857-0400

 

7. flokkur karla fæddir 2007-08

Mánudagur kl. 16:00-17:00

Miðvikudagur kl. 17:00-18:00

Föstudagur kl. 16:00-17:00

Þjálfari: Sigursteinn Arndal – 669-9360

 

7. flokkur kvenna fæddar 2007-8

Mánudagur kl. 18:00-19:00  Setbergsskóli

Þriðjudagur kl. 16:00-17:00  Setbergsskóli

Föstudagur kl. 16:00-17:00   Setbergsskóli

Þjálfari: Tinna Karen Victorsdóttir 857-0400

 

6. flokkur karla fæddir 2005-6

Þriðjudagur kl. 16:00-17:00

Miðvikudagur kl. 16:00-17:00

Fimmtudagur Kl 15:00-16:00

Sunnudagur kl 14:00-15:00  (auka)

Þjálfari: Ómar Friðriksson – 893-4553

 

6. flokkur kvenna fæddir 2005-6

Mánudagur kl. 17:00-18:00

Miðvikudagur kl. 16:00-17:00

Fimmtudagur kl. 15:00-16:00

Þjálfari: Fanney Þóra – 662-6319

 

5. flokkur karla fæddir 2003-4

Þriðjudagur kl. 16:00-17:00

Miðvikuddagur kl. 16:00-17:00

Fimmtudagur kl. 16:00-17:00

Sunnudagur kl. 14:00-15:00

Þjálfari: Ágúst Elí Björgvinsson – 864 5620

Og Ómar Friðriksson

 

5. flokkur kvenna fæddir 2003-04

Þriðjudagur kl. 17:00-18:00

Miðvikudagur kl. 17:00-18:00

Föstudagur kl. 17:00-18:00

Sunnudagur kl. 12:00-13:00

Þjálfari: Stefán Tómas Þórarinsson – 861-5936
Email: stefanorarinsson@gmail.com

 

4. flokkur karla fæddir 2001-02

Mánudagur kl. 16:00-17:00

Fimmtudagur kl. 16:00-17:00

Föstudagur kl. 15:00-16:00

Sunnudagur kl. 12:00-13:00

Þjálfari: Einar Rafn Eiðsson – 862-4662

Roland Eradze – 847-2421

 

4. flokkur kvenna fæddar 2001-02

Mánudagur kl. 19:30:-20:30

Þriðjudagur kl 19:30-20:30

Miðvikudagur kl. 19:00-20:00

Fimmtudagur kl. 19:30-20:30

Sunnudagur kl. 13:00-14:00

Þjálfari: Hjörtur Hinriksson – 775-3213

Guðmundur Pedersen- 660-5255

 

3. flokkur karla fæddir 1998-00

Mánudagur kl. 20:30-22:00

Þriðjudagur kl 17:00-18:00

Miðvikudagur kl 20:30-22:00

Föstudagur kl. 18:30-19:30

Sunnudagur kl. 15:00-16:00

Þjálfari: Sigurgeir Árni Ægisson – 625-9997

 

3. flokkur kvenna fæddar 1998-00

Mánudagur kl. 18:00-19:00

Þriðjudagur kl. 19:30-20:30

Fimmdagur kl.18:30-20:00

Sunnudagur kl. 13:00-14:00

Þjálfari: Roland Eradze  -847-2421

 

2. flokkur karla fæddir 1996-97

Mánudagur kl. 20:30-22:00

Miðvikudagur kl. 19:30-20:30

Föstudagur 19:30-20:30

Sunnudagur 15:00-16:00

Þjálfari Sigurgeir Árni Ægisson- 625-9997