ÆFINGATÖFLUR

YNGRI FLOKKA 2017-18 (FRÁ 28/8)

ALLAR ÆFINGAR ERU Í KAPLAKRIKA

 

  1. flokkur karla fæddir 2010-12

 

Þriðjudagar kl. 16:00-17:00

Fimmtudagar kl. 16:00-17:00

 

Þjálfari: Ásgeir Gunnarsson
S: 657-5772
geirigunn5@gmail.com

 

  1. flokkur kvenna fæddar 2010-12

 

Mánudagar kl. 17:00-18:00

Fimmtudagar kl. 17:00-18:00

 

Þjálfari: Þórunn Júlía Jörgensdóttir
S: 868-4555
Thorunn65@gmail.com

 

  1. flokkur karla fæddir 2008-09

 

Mánudagar kl. 16:00-17:00

Miðvikudagar kl. 17:00-18:00

Föstudagar kl. 16:00-17:00

 

Þjálfari: Sigursteinn Arndal
S: 669-9360
sigursteinna@vodafone.is

 

  1. flokkur kvenna fæddar 2008-09

 

Þriðjudagar kl. 17:00-18:00

Miðvikudagar kl. 17:00-18:00

Föstudagar kl. 17:00-18:00

 

Þjálfarar: Örn Ólafsson og Margrét Egilsdóttir
S: 862-1931 (Örn)
orn@hi.is og margreteg@hjalli.is

 

  1. flokkur karla fæddir 2006-07

 

Þriðjudagar kl. 16:00-17:00

Miðvikudagar kl. 16:00-17:00

Föstudagar kl. 16:00-17:00

 

Þjálfarar: Örn Ólafsson og Margrét Egilsdóttir
S: 862-1931 (Örn)
orn@hi.is og margreteg@hjalli.is

 

  1. flokkur kvenna fæddar 2006-07

 

Mánudagar kl. 16:00-17:00

Miðvikudagar kl. 15:00-16:00

Fimmtudagar kl. 15:00-16:00

 

Þjálfari: Fanney Þóra Þórsdóttir
S:
fanneythora94@gmail.com

 

  1. flokkur karla fæddir 2004-05

 

Þriðjudagar kl. 19:30-20:30

Miðvikudagar kl. 16:00-17:00

Föstudagar kl. 15:00-16:00

Sunnudagar kl. 14:30-15:30

 

Þjálfari: Ómar Friðriksson
S: 893-4553
omarfridriks@gmail.com

 

  1. flokkur kvenna fæddar 2004-05

 

Mánudagur kl. 17:00-18:00

Miðvikudagar kl. 19:30-20:30

Fimmtudagar kl. 17:00-18:00

Sunnudagar kl. 11:00-12:00

 

Þjálfari: Stefán Tómas Þórarinsson
S: 861-5936
Stefanorarinsson@gmail.com

 

  1. flokkur karla fæddir 2002-03

 

Mánudagar kl. 19:30-20:30

Fimmtudagar kl. 16:00-17:00

Föstudagar kl. 15:00-16:00

Sunnudagar kl. 12:00-13:00

 

Þjálfari: Sigurgeir Árni Ægisson
S: 625-9997
sigurgeirarni@fh.is

 

  1. flokkur kvenna fæddar 2002-03

 

Mánudagar kl. 19:30-20:30

Þriðjudagar kl. 17:00-18:00

Fimmtudagar kl. 17:00-18:00

Sunnudagar kl. 12:00-13:00

 

Þjálfari: Stefán Tómas Þórarinsson
S: 861-5936
Stefanorarinsson@gmail.com

 

  1. flokkur karla fæddir 1999-01

 

Mánudagar kl. 20:30-22:00

Miðvikudagar kl. 19:30-21:00

Föstudagar kl. 18:30-20:00

Sunnudagar kl. 14:30-16:00

 

Þjálfari: Hjörtur Hinriksson
S: 775-3213
hjortur77@gmail.com

 

  1. flokkur kvenna fæddar 1999-01

 

Þriðjudagar kl. 20:30-22:00

Fimmtudagar kl. 19:30-21:00

Föstudagar kl. 19:30-21:00

Sunnudagar kl. 13:00-14:30

 

Þjálfarar: Roland Eradze og Guðmundur Pedersen
S: 660-5255
gped@vis.is

____________________

Nánari upplýsingar veitir Sigurgeir Árni Ægisson: sigurgeirarni@fh.is / 6259997